തൃശൂരിൽ ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പിൽ പതിനൊന്നുകാരിക്ക് പീഡനം, 46കാരൻ അറസ്റ്റിൽ

ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പിൽ കഴിയുന്ന പതിനൊന്നുകാരിയെ പീഡിപ്പിച്ച മധ്യവയസ്‌കൻ അറസ്റ്റിൽ. തൃശൂരിലെ അന്തിക്കാട് ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പിലാണ് സംഭവം. കല്ലിടവഴി തെറ്റിയിൽ വീട്ടിൽ രാധാകൃഷ്ണനെയാണ് (46) അന്തിക്കാട് പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. അന്തിക്കാട് എസ്.ഐ. എസ്.ആർ. സനീഷിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണ് പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

പുത്തൻപീടികയിലെ സെന്റിനറി ഹാളിലാണ് വീട് തകർന്ന ദുരിത ബാധിതർ കഴിഞ്ഞിരുന്നത്. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി ക്യാമ്പിനോട് ചേർന്ന പുത്തൻപീടിക ജി.എൽ.പി. സ്കൂളിന്റെ മൂത്രപ്പുരയിൽവച്ച് കുട്ടിയെ ഇയാൾ പീഡിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് കുട്ടി അന്തിക്കാട് പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. അറസ്റ്റിലായ രാധാകൃഷ്ണനെ പോക്സോ കോടതി റിമാന്റ് ചെയ്തു.

മലയാളത്തിലെ ഓണ്‍ലൈന്‍ ന്യൂസ്‌ പോര്‍ട്ടലുകള്‍; ഓൺലൈൻ പോർട്ടൽ തുടങ്ങാൻ താത്പര്യമുള്ളവർക്ക് കുറഞ്ഞ ചിലവിൽ വെബ് ഡിസൈനിങ്ങിനും ഫ്രീ സർവീസിങ്ങിനും ഫോൺ: 6282485622