വാട്ട് എ വണ്ടർ ഫുൾ പാർട്ടി ഓഫ് ദ കൺട്രി? നല്ല ബെസ്റ്റ് പാർട്ടി – വണ്ടർഫുൾ കമ്മീസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ!

ലൈംഗിക പീഡന പരാതി കിട്ടിയാലുടനെ പാർട്ടി അന്വേഷിക്കും! പീഡകനെ രക്ഷിക്കും: ഇരയെ തെക്കുവടക്കു ഓടിക്കും – -ഒരേ സ്ത്രീ സംരക്ഷണം ! സംഘികളുടെ പീഡന കഥകൾ അറിഞ്ഞാലുടനെ ചാടി വീഴുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് വിങ്ക്ളീഷ് പിബി അമ്മായിക്കൊന്നും ഒരു പ്രതിഷേധോമില്ലേഎന്ന് സിപിഎമ്മിനേയും ജനാധിപത്യ മഹിളാ അസോസിയേഷനെയും ട്രോളി മുതിർന്ന മാധ്യമ പ്രവർത്തകൻ റോയി മാത്യുവിൻറെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്.സിപിഐ (എം) എംഎൽഎയ്ക്ക് നേരേ ഉയർന്ന ലൈംഗീകാതിക്രമ ആരോപണത്തോട് പ്രതികരിച്ചിട്ട ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിലാണ് ശംഭോ മഹാദേവാ , കുമ്പിടി ശശിയണ്ണാ വാഴ്ക വാഴ്ക …. കുരുവിക്കൂട് ശശിയണ്ണനെ വണങ്ങാതെ ഉയർവില്ലയേ… എന്ന് സിപിഐ(എം) നെ പരിഹസിക്കുനത്.

ഷൊർണൂർ എം.എൽ.എയും സി.പി.എം നേതാവുമായ പി.കെ.ശശി ലൈംഗികമായി ചൂഷണം ചെയ്തെന്ന് ആരോപിച്ച് ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ വനിതാ നേതാവ് പാർട്ടി കേന്ദ്ര നേതൃത്വത്തിന് പരാതി നൽകി. പോളിറ്റ് ബ്യൂറോ അംഗം വൃന്ദ കാരാട്ടിനാണ് യുവതി പരാതി നൽകിയത്. രണ്ടാഴ്ച മുമ്പാണ് വനിതാ നേതാവ് വൃന്ദയ്ക്ക് പരാതി നൽകിയത്.

റോയി മാത്യുവിൻറെ ഫെയ്‌സ് ബുക്ക് പോസ്റ്റ്

ലൈംഗിക പീഡന പരാതി കിട്ടിയാലുടനെ പാർട്ടി അന്വേഷിക്കും! പീഡകനെ രക്ഷിക്കും: ഇരയെ തെക്കുവടക്കു ഓടിക്കും – -ഒരേ സ്ത്രീ സംരക്ഷണം ! സംഘികളുടെ പീഡന കഥകൾ അറിഞ്ഞാലുടനെ ചാടി വീഴുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് വിങ്ക്ളീഷ് പിബി അമ്മായിക്കൊന്നും ഒരു പ്രതിഷേധോമില്ല.

വാട്ട് എ വണ്ടർ ഫുൾ പാർട്ടി ഓഫ് ദ കൺട്രി.

തലശ്ശേരി ശശിയണ്ണൻ മുതൽ ഷൊർണ്ണൂരെ കുരുവിക്കുട് ശശിയണ്ണൻ വരെ ഒരേ പെണ്ണുപിടുത്തം.
പാർടി അന്വേഷിക്കും – പുറത്തു നിർത്തും. തിരിച്ചെടുക്കും. പാർടി അപ്പീസിലെ ഒളിക്യാമറയിലൂടെ തുണ്ട് സീൻ എടുക്കും – പാർട്ടി നേതാക്കൾ വട്ടത്തിലിരുന്ന് തുണ്ട് സീൻ കാണും, ചർച്ച ചെയ്യും – തരം താഴ്ത്തും – പിന്നെ തിരിച്ചെടുക്കും – ഉപരി കമ്മറ്റിയിലിരുത്തും. ഹോ – ഫണ്ടാ സ്റ്റിക്ക് പാർട്ടി. ആർക്കും ഒരു ചുക്ക്സും അറിയാത്ത വണ്ടർഫുൾ പാർടി – പെണ്ണുപിടിയന്മാർക്ക് പാർട്ടിയിൽ വെരി ഗുഡ് ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ –

കത്തോലിക്ക സഭയിലെ അച്ചൻമാരും വിഷോപ്പുമാരും സഖാക്കളെ കണ്ടല്ലേ പഠിക്കുന്നത്.
അവിടേം ഇത് തന്നെ – പാതിരിയും മെത്രാനും പെണ്ണുപിടിച്ചാ ഉടനെ സുന്നഹദോസ് കൂടി പണി നടത്തിയവന്റെ സുന്ന അങ്ങ് സംരക്ഷിക്കും ! സ്വർഗത്തിൽ പോകാൻ തിരക്കുകൂട്ടുന്ന തിരുസഭയുടെ സദ് കർമ്മങ്ങൾ – സോഷ്യലിസ്റ്റ് സാക്കളും അതേ പാത പിന്തുടരുന്നു. ആനന്ദ ലബ്ധിക്കിനി എന്ത് വേണം?
ഭക്ത കവികൾ തമ്പുരാന്റെ അപദാനങ്ങൾ വാഴ്ത്താനിറങ്ങുന്നുണ്ടല്ലോ – തമ്പുരാനില്ലെങ്കിൽ മാലോകർക്ക് റേഷനില്ല – തമ്പുരാൻ പ്രളയം തടഞ്ഞു നിർത്തും – തമ്പുരാനെ ദേവേന്ദ്രനു പോലും ബഹുമാനം – ഇങ്ങനെ വായ്പ്പാട്ടുകൾ നിരവധി. വൺ ടു ത്രി മണിയണ്ണൻ തിരുവടികളുടെ ഗ്രാമ്യ അരുളപ്പാട് – ഉവ്വേ, ഉവ്വേ… അവന്റെ കതകടച്ച് ഒരു കൊണവതികാരം – പണ്ട് പ്രിൻസിപ്പൽ മാഡത്തെ ക്കുറിച്ച് മണിയണ്ണൻ ഉവാച…
ചിറ്റപ്പൻ ചേട്ടൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ മുഹമ്മദാലി മച്ചാൻ കുരുവിക്കുട് ശശിയണ്ണന്റെ ക്രീഡകളെക്കുറിച്ച് പഠിക്കാൻ അന്താരാഷ്ട കൺസൾട്ടൻസി കെപികെ ആന്റ് കോ യെ നിയമിച്ചു.

പാലാരി വട്ടം ശശിയണ്ണന്റ നേരമ്മാവനായ ഷൊർണ്ണൂരെ കുരുവിക്കുട് ശശിയണ്ണൻ മാതൃകാ കമ്മുണിസ്റ്റായി ജീവിക്കുകയും സഖിമാർക്കി ടയിൽ യഥാകാലം അവിഘ്നം ഒളിപ്പോരാട്ടം നടത്തി വരികയും ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ തൻ പോരിമക്കാരിയും അഞ്ചാം പത്തിയുമായ ഒറ്റുകാരി പാർടിക്ക് പൊതുജന മധ്യത്തിൽ അവമതിപ്പുണ്ടാക്കും വിധത്തിൽ മേൽ കമ്മറ്റിക്ക് പരാതി നൽകി പാർട്ടിയെ നാറ്റിച്ചു. കുരുവിക്കുട് ശശിയണ്ണന്റെ വിപ്ലവ സൂക്തങ്ങൾ വിഴുങ്ങി അടങ്ങി ഒതുങ്ങി സഖി കഴിഞ്ഞില്ലെന്നാണ് പാർട്ടിയുടെ കണ്ടെത്തൽ –

റഷ്യൻ വിപ്ലവ കാലം മുതൽ പാർട്ടി തുടർന്നു വരുന്ന വദനസുരത സൂക്തങ്ങൾ വേണ്ട വിധം ഉരുവിട്ടില്ലെന്നും സഖിക്കെതിരെ പാർട്ടി കണ്ടെത്തി യിട്ടുണ്ട്.

ജിമുക്കി ക്കമ്മൽ അമ്മായി ഇതേക്കുറിച്ച് താത്വിക വിശകലനം നടത്തി വരികയാണത്രേ! ശംസീറണ്ണനും സൊയാരളിയനുമൊക്കെ പിതൃശുന്യതാവാദത്തിൽ ഗവേഷണം നടത്തുന്ന തിരക്കായതിനാൽ ഉത്തമ കമ്മി കുരുവിക്കുട് ശശിയണ്ണന്റെ ചെറ്റ പൊക്കൽ കഥ അറിഞ്ഞില്ലത്രേ – അത് കൊണ്ട് തന്നെ പോരാളി , ഊച്ചാളി ഷാജിയണ്ണനും ഇതൊന്നും അറിഞ്ഞേ ഇല്ല – ബക്കറ്റിലെ തിര കണ്ടുപിടിച്ച കുറ്റിപ്പുറം ഐസക്ക് ന്യൂട്ടൻ ജലീൽ സാഹിബ്, ഓൾ ഇന്ത്യാ വണ്ടർ ഫുൾ വറുത്ത മീൻ ഈറ്റിംഗ് ഫെമിനിച്ചികൾ, കൊച്ചമ്മ – കുഞ്ഞമ്മ ലേഡീസ് ക്ലബ് ഓഫ് ഇന്ത്യ, സർചാത്തുസ് വൈഫ് സ് ഫെഡറേഷൻ, തുടങ്ങി അനവധി ലൈക്ക് മൈന്റഡ് ഓർഗനൈസേഷൻസ്, പിന്നെ മാണി സാറിന് 50 രൂപ മണിയോർഡർ അയക്കുന്ന കൊച്ചിയിലെ ഷെഗുവേര ബ്രോ, ഇത്യാദി ശകൂന്തളമാരും ഉത്തമൻമാരൊക്കെ കുരുവിക്കുട് ശശിയണ്ണന്റ ലങ്കാദഹന വാർത്ത അറിഞ്ഞ് മോഹാലസ്യപ്പെട്ട് കെടക്കയാണത്രേ !

ശംഭോ മഹാദേവാ , കുമ്പിടി ശശിയണ്ണാ വാഴ്ക വാഴ്ക …..

കുരുവിക്കൂട് ശശിയണ്ണനെ വണങ്ങാതെ ഉയർവില്ലയേ..

ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാം: 100 % ഗ്യാരന്റി; ചേർത്തലയിൽ സ്പോക്കൺ ഇംഗ്ലീഷ് ക്‌ളാസ് തുടങ്ങി; ഫോൺ : 9447975913