പാതിരിമാർക്കെതിരെ പരാതിനൽകുന്ന കന്യാസ്ത്രീകളെ അപമാനിക്കുന്ന പുരോഹിത പരിഷകൾ!

ഇവന്‍ കത്തോലിക്കാ സഭയുടെ സഹന ദാസൻ പീഡിത മിശിഹാ വിശുദ്ധ ഫ്രാങ്കോയുടെ ന്യായീകരണ തൊഴിലാളികളിൽ ഒരാളും യും കൃപാസനം ജോസഫിപ്പോലെ യുട്യൂബ് ചാനൽ നടത്തി സെൽഫ് പ്രമോഷനും വചന പ്രഭാഷണവും നടത്തി പാവങ്ങളെക്കൊണ്ട് യുട്യൂബ് വീഡിയോ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യിപ്പിച്ഛ് കാശുണ്ടാക്കുകയും വെള്ള നൈറ്റിയുമിട്ട് പണിയെടുക്കാതെ സുഖിച്ചുജീവിക്കാൻ തീരുമാനിച്ച് വേദപുസ്‌തക തൊഴിലാളിയായി മാറിയ ഒരു മുട്ടനാടാണ്.പേര്: ഫാ.തോമസ് ശൗര്യാംകുഴിയിൽ.(ഷിന്റോച്ചൻ ശൗര്യാംകുഴിയിൽ എന്നത് ഇയാളുടെ ഫെയ്‌സ്‌ബുക്ക്‌ അകൗണ്ടാണ്) ഏയ്ഞ്ചൽ മീഡിയ എന്നപേരിൽ ഒരു യുട്യൂബ് ചാനലും ഫെയ്‌സ്‌ബുക്ക്‌ പേജും ഇയാൾക്കുണ്ട്. ഇടുക്കി രാജാക്കാട് സ്ലീവാമല സെന്‍റ് ബനഡിക്ട് ഇടവക വികാരിയുമാണ് ഈ ‘വികാരി’ .

ഇവനെപ്പോലെ ഉദ്ഭവദോഷികളും വൈദീകരുമായ കുറെ സ്ത്രീവിരുദ്ധർ സ്വന്തം ഐഡികളിലും ഫെയ്ക്ക് ഐഡികളുണ്ടാക്കിയും സിസ്റ്റർ ലൂസി കളപ്പുരയ്ക്കലിനെതിരെയും സിസ്റ്ററെ അനുകൂലിക്കുന്ന സ്ത്രീകൾക്കെതിരെയും സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ സൈബർ ആക്രമണം നടത്തിവരുന്നുണ്ട്.പോലീസിൽ പരാതിപ്പെട്ടാലും വെള്ള നൈറ്റി ഇട്ടവന്മാർക്കെതിരെ കേസെടുക്കാൻ സർക്കാരിനും പോലീസിനും മുട്ടിടിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണുള്ളത്. കമ്പിക്കഥ വീഡിയോമോഡലിൽ എഡിറ്റ് ചെയ്ത വ്യാജവീഡിയോ ഉണ്ടാക്കി സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ പ്രചരിപ്പിച്ച ഫാദർ നോബിളിനെനെതിരെ രേഖാമൂലം പരാതിനൽകിയിട്ടും നാളിതുവരെ പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ല. വെള്ള നൈറ്റിയിട്ട ക്രിമിനലുകൾ സിസ്റ്റർക്കെതിരെയും അവരെ അനുകൂലിക്കുന്ന സ്ത്രീകൾക്കെതിരെയും സൈബർ ആക്രമണം തുടരുകയാണ്.

ഫാ.തോമസ് ശൗര്യാംകുഴിയിൽ.(ഷിന്റോച്ചൻ ശൗര്യാംകുഴി) എന്ന ഈ മഹാൻ സിസ്റ്റർ ലൂസികളപ്പുരയെക്കുറിച്ച് സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ കുറിച്ചിരിക്കുന്ന അഭിപ്രായ പ്രകടനം നോക്കൂ- “സിസ്റ്ററൊക്കെ എപ്പോഴേ മരിച്ചു…..,ഈ ശവം എവിടെവെച്ചാലും ദുർഗന്ധമാ കഴുകന്മാർക്ക് മാത്രം രുചി തോന്നും.”

ഇതുമാത്രമല്ല ഇതിലും വൾഗർ കമന്റുകൾ ഇയാൾ വേറെയും ഇട്ടിരുന്നു.ഇപ്പോൾ ഇയാൾ ഫെയ്‌സ്‌ബുക്ക്‌ ഐഡി ഡീആക്ടിവേറ്റ് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്.ചില സഹ മണവാട്ടിമാരും നെറ്റും ചാർജ്ജ് ചെയ്ത് ഫെയ്‌സ്‌ബുക്ക്‌ അകൗണ്ടും ഉണ്ടാക്കി സിസ്റ്റർ ലൂസിക്കെതിരെ സൈബർ ആക്രമണവുമായി രംഗത്തു വന്നിട്ടുണ്ട്.

ഇയാൾ കൊച്ചിയിലെ കന്യാസ്ത്രീസമരത്തിന്റെ അവസരത്തിലും ഫ്രാങ്കോയെ ന്യായീകരിച്ചും സമരം ചെയ്ത കന്യാസ്ത്രീകളെയും പീഡിപ്പിക്കപ്പെട്ട കന്യാസ്ത്രീയെയും അവഹേളിച്ച്‌ രംഗത്ത് വന്നിരുന്നു.

ഇവന്‍ പീഡിതമിശിഹാ ഫ്രാങ്കോയുടെ മറ്റൊരു ന്യായീകരണ തൊഴിലാളി! പേര്: Bro ഡെയ്‌സൺ വർഗീസ് ലൈംഗീക പീഡനം നേരിട്ടവരുടെ പേരോ മറ്റു വിവരങ്ങളോ വെളിവാക്കരുത് എന്ന് നിയമം ഉള്ള നാട്ടില്‍, ബിഷപ്പ് ഫ്രാങ്കോയാൽ പീഡിപ്പിക്കപ്പെട്ട കന്ന്യാസ്ത്രീയെ തിരിച്ചറിയാനുള്ള വിവരംവച്ച് ഈ കത്തോലിക്കാ ന്യായീകരണ തൊഴിലാളി ഒരു ഫെയ്‌സ് ബുക്ക് പോസ്റ്റ് ഇട്ടിരുന്നു. ഇവൻ ആ പോസ്റ്റിൽ കന്യാ സ്ത്രീയെ വിളിക്കുന്ന പേര്: ‘പുതു സരിത’ എന്നാണ്.

എടോ വെള്ള നൈറ്റിയിട്ട തേഡ് റേറ്റ് ചെറ്റകളെ,

വ്യഭിചാരത്തില്‍ പിടിക്കപ്പെട്ട ഒരു സ്ത്രീയെ യേശുവിൻറെ അടുത്ത് കൊണ്ട് വരുന്ന ഒരു ഭാഗം ബൈബിള്‍ കഥാ പൊത്തകത്തിലുണ്ട്, സമയം ഉണ്ടെങ്കില്‍ അത് നീ ഓക്കേ ഒന്ന് വായിക്കണം!

“യേശു നിവര്‍ന്ന് അവളോടു ചോദിച്ചു: സ്ത്രീയേ, അവര്‍ എവിടെ? ആരും നിന്നെ വിധിച്ചില്ലേ?

അവള്‍ പറഞ്ഞു: ഇല്ല, കര്‍ത്താവേ! യേശു പറഞ്ഞു: ഞാനും നിന്നെ വിധിക്കുന്നില്ല; പൊയ്‌ക്കൊള്ളുക. ഇനിമേല്‍ പാപം ചെയ്യരുത്.” [യോഹന്നാന്‍, 8:1:11]

എന്നിട്ടും നീ അവരെ വിളിച്ചത് ‘പുതു സരിത’ എന്നും!

നിന്നെപോലുള്ള നായിൻറെ മക്കള്‍ അള്‍ത്താരയില്‍ കയറി നിന്ന് ഇതൊക്കെ വായിച്ച് പ്രസംഗിക്കുന്നത് ഈ കുഞ്ഞാടുകള്‍ തന്നെ കേള്‍ക്കുന്നുണ്ടല്ലോ  എന്നോര്‍ക്കുമ്പോള്‍…..

ഇവന്റെയൊക്കെ അടുത്ത് പോയി കുമ്പസാരിക്കുന്നവര്‍ സൂക്ഷിക്കുക!!!

“… identity of a rape victim cannot be disclosed and those guilty of doing so face punishment under Section 228-A of the Indian Penal Code.”

കന്ന്യാസ്ത്രീകളെ പരസ്യമായി ആക്ഷേപിക്കുന്ന ഇവർക്കെതിരെ ബന്ധപ്പെട്ടവര്‍ നടപടി എടുക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷയൊന്നും വേണ്ട. ഇതിൽ ആദ്യം സൂചിപ്പിച്ച മുട്ടനാടിനെതിരെ സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ പ്രതികരിച്ച തോമസ് സക്കറിയ, ലിബി.സി.എസ്, രഘുരാമൻ,സുദർശനൻ പിസി എന്നിവർക്കെതിരെ സൈബർ സെല്ലിൽ പരാതിനൽകിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഇയാൾ ലിബിയുടെ പോസ്റ്റിൽവന്നു കമന്റിയെങ്കിലും തക്കമറുപടി കൊടുത്തതിനാൽ കമന്റ് ഡിലീറ്റാക്കി സ്ഥലം വിട്ടു. പിന്നീട് ഇയാളുടെ സൈബർ വെട്ടുകിളികൾ പോസ്റ്റിനുകീഴെ തെറിവിളിക്കുകയാണ്.സിസ്റ്റർ ലൂസിയെ അനുകൂലിച്ച് പോസ്റ്റിടുന്ന സ്ത്രീകളുടെ വളിലെല്ലാം ലിംഗം കൊണ്ട് കമന്റിടുകയാണ് ക്രിസ്റ്റഫർമാർ.

മാനസീകമായി ഷണ്ഡൻമാരാക്കപ്പെട്ട കുറെ അടിമകളുടെ മതമായ ക്രിസ്തുമതത്തിൽ ആയതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് ഇപ്പോഴും ഇവനൊക്കെ വെള്ള നൈറ്റിയുമിട്ടു നടക്കുന്നത്. എന്തൊക്കെ കുഴപ്പമുണ്ടെങ്കിലും ഹിന്ദുക്കളോ മുസ്ലിങ്ങളോ ആയിരുന്നെങ്കിൽ ഇവനെയൊക്കെ അവർ എപ്പോഴേ പഞ്ഞിക്കിട്ടേനെ?.മുക്രിമാർ പീഡിപ്പിച്ച കേസുകളിലും പൂജാരിമാരുടെ കേസുകളിലും ഒക്കെ എടുത്ത് നോക്കിയാൽ അവർ തന്നെയാണ് അവരുടെ നെറികെട്ട പുരോഹിതന്മാരെ കുടുക്കാൻ കാരണക്കാരായിട്ടുള്ളത് എന്ന് കാണാം.

എന്നാൽ ക്രിസ്തുമതത്തിലാവട്ടെ സ്വന്തം അമ്മയെയും പെങ്ങളെയും കത്തനാര് കുമ്പസാരികുനത് കണ്ടാലും പ്രൈസ് ദി ലോഡ് ഹല്ലേലൂയാ പാടുന്ന തെണ്ടികളും മക്കളെ ഉണ്ടാക്കിയിട്ട് ഇവനെയൊക്കെപ്പോലുള്ളവർക്ക് വ്യഭിചരിക്കാൻ വിട്ടുകൊടുത്തിട്ടു സ്വന്തം ഉത്തരവാദിത്വങ്ങൾ നിറവേറ്റാതെ സ്വന്തംകാര്യം സെയ്ഫ് ആക്കി ജീവിക്കുന്ന തന്തമാരും തള്ളമാരുമൊക്കെയാണ് ഉള്ളത് എന്ന് മറ്റുള്ളവരെക്കാൾ ഇവന്മാർക്ക് നന്നായി അറിയാം എന്നതാണ് ഇവന്റെയൊക്കെ ധൈര്യം ! ഇനിയും ജനധിപത്യവിരുദ്ധവും സ്ത്രീവിരുദ്ധവുമായ ഇത്തരം നടപടികൾ ഇവർ തുടരാനാണ് ഭാവമെങ്കിൽ പൊതുസമൂഹം ഇടപെടേണ്ടിയിരിക്കുന്നു.

ഫാദർ നോബിളിൻറെ വാളിൽ സിസ്റ്റർ ലൂസിയെക്കാണാൻ പോയവരോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്ന മാധ്യമ പ്രവർത്തകൻറെ ഭാര്യ ഇട്ട കമന്റുകൾ.