Monday, October 18, 2021

Latest Posts

പ്ലെഷര്‍ പ്ലസ് XTEC വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിച്ച് ഹീറോ മോട്ടോകോര്‍പ്പ്

പുതിയ കണക്റ്റഡ് പ്ലെഷര്‍ പ്ലസ് XTEC അവതരിപ്പിച്ച് ഹീറോ മോട്ടോകോര്‍പ്പ്. ഉത്സവ സീസണിലെ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് സ്‌കൂട്ടറുകളുടെ വിശാലമായ ചോയ്സ് നല്‍കാനാണ് ശ്രമമെന്നും ഹീറോ പ്ലെഷര്‍ പ്ലസ് 110 ന് 61,900 രൂപയും എല്‍എക്‌സ് വേരിയന്റിനും പ്ലെഷര്‍ പ്ലസ് 110 എക്‌സ് ടെക്കിനും 69,500 രൂപയില്‍ ദില്ലി എക്‌സ് ഷോറൂം വില ആരംഭിക്കുന്നതായി കമ്പനി വാര്‍ത്താക്കുറിപ്പില്‍ അറിയിച്ചു.

പ്ലെഷര്‍+ എക്‌സ്‌ടെക് ഐക്കണിക് പ്ലെഷര്‍ ബ്രാന്‍ഡിന്റെ വര്‍ദ്ധിച്ചുവരുന്ന ആകര്‍ഷണം നല്‍കുന്നതായി കമ്പനി പറയുന്നു. പുതിയ എല്‍ഇഡി പ്രൊജക്ടര്‍ ഹെഡ്ലാമ്പ് – 110 സിസി സെഗ്മെന്റിലെ ആദ്യ സവിശേഷത – മെച്ചപ്പെടുത്തിയ സൗന്ദര്യശാസ്ത്രവും ജൂബിലന്റ് യെല്ലോയിലെ പുതിയ വൈബ്രന്റ് പെയിന്റും സ്‌കൂട്ടറിന് പുതിയ ആകര്‍ഷണം നല്‍കുന്നു.

ഹീറോയുടെ വിപ്ലവകരമായ i3S ടെക്‌നോളജി, (നിഷ്‌ക്രിയ-സ്റ്റോപ്പ്-സ്റ്റാര്‍ട്ട് സിസ്റ്റം), കോള്‍, എസ്എംഎസ് അലേര്‍ട്ടുകളുള്ള ബ്ലൂടൂത്ത് കണക്റ്റിവിറ്റിയുള്ള ഡിജിറ്റല്‍ അനലോഗ് സ്പീഡോമീറ്റര്‍, സൈഡ്-സ്റ്റാന്‍ഡ് എഞ്ചിന്‍ കട്ട് ഓഫ്, മെറ്റല്‍ ഫ്രണ്ട് ഫെന്‍ഡര്‍, ഡ്രൈവര്‍ ഏത് ഡ്രൈവിംഗ് സാഹചര്യത്തിലും ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ വൈദഗ്ദ്ധ്യം നേടുന്നു.
മികച്ച വെളിച്ചത്തിനായി , പുതിയ ദി പ്ലെഷര്‍+ XTec ഫസ്റ്റ്-ഇന്‍-സെഗ്മെന്റ് പ്രൊജക്ടര്‍ എല്‍ഇഡി ഹെഡ്‌ലാമ്പിനൊപ്പം വരുന്നു. പുതിയ ഹെഡ്ലാമ്പ് 25% കൂടുതല്‍ പ്രകാശതീവ്രത നല്‍കുന്നു, ദൈര്‍ഘ്യമേറിയതും വീതിയേറിയതുമായ റോഡ് എത്തിച്ചേരാനും എല്ലാ ഡ്രൈവിംഗ് സാഹചര്യങ്ങളിലും പരമാവധി ഓണ്‍-റോഡ് ദൃശ്യപരത വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഫോഗ് വിരുദ്ധ ഗുണവും നല്‍കുന്നു.

കണ്ണാടി, മഫ്‌ലര്‍ പ്രൊട്ടക്ടര്‍, ഹാന്‍ഡില്‍ ബാര്‍, സീറ്റ് ബാക്ക്റെസ്റ്റ്, ഫെന്‍ഡര്‍ സ്‌ട്രൈപ്പ് എന്നിവയില്‍ റെട്രോ ഡിസൈന്‍ തീമും പ്രീമിയം ക്രോം കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കലുകളും പ്ലേസര്‍+ എക്‌സ്‌ടെക് മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു. കൂടാതെ, ഡ്യുവല്‍ ടോണ്‍ സീറ്റും നിറമുള്ള അകത്തെ പാനലുകളും അതിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള ശൈലി കൂടുതല്‍ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.

തലച്ചോറിനായി ഒരു ബ്രാന്‍ഡഡ് സീറ്റ് ബാക്ക്റെസ്റ്റ് ആയി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനാല്‍ , ഒരു ദീര്‍ഘ യാത്രയായാലും അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന നഗരത്തിലൂടെയുള്ള യാത്രയായാലും ഉയര്‍ന്ന നിലവാരമുള്ള സുഖസൗകര്യങ്ങളുടെ കാര്യത്തില്‍ പ്ലെഷര്‍+ എക്‌സ്‌ടെക്ക് വാഗ്ദാനം പാലിക്കുന്നു. പ്ലെഷര്‍ + ഒരു സോളിഡ് റൈഡ് ആക്കി മാറ്റുന്ന ക്രോം ഘടകങ്ങള്‍ക്ക് മുകളിലൂടെ; ഇതിന് ഇപ്പോള്‍ ഒരു മെറ്റല്‍ ഫ്രണ്ട് ഫെന്‍ഡറിന്റെ അധിക ഗുണം ഉണ്ട്, അത് അതിന്റെ ദൈര്‍ഘ്യം കൂടുതല്‍ വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

പ്ലെഷര്‍+ XTec ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങള്‍ക്ക് എല്ലാം കാഴ്ചയിലും നിയന്ത്രണത്തിലുമാണ്. ബ്ലൂടൂത്ത് കണക്റ്റിവിറ്റിയോട് കൂടിയ ഡിജിറ്റല്‍ അനലോഗ് സ്പീഡോമീറ്റര്‍ ഇന്‍കമിംഗ്, മിസ്ഡ് കോള്‍ അലേര്‍ട്ടുകള്‍ എന്നിവ കാണിക്കുന്നതിനോടൊപ്പം ഫോണ്‍ ബാറ്ററി സ്റ്റാറ്റസും പുതിയ സന്ദേശ അലേര്‍ട്ടിന്റെ സഹായത്തോടെ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നു. പ്ലെഷര്‍ + XTec- നായി പ്രത്യേകം സൃഷ്ടിച്ച ജൂബിലന്റ് മഞ്ഞ കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ മെച്ചപ്പെട്ട പ്രത്യേകത ഉറപ്പാക്കുന്നു. കൂടാതെ ഏഴ് ആവേശകരമായ നിറങ്ങളില്‍ ലഭ്യമാണ്.

Latest Posts

spot_imgspot_img

Don't Miss

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.